Tạm Nghỉ Hương my - gái sinh viên - bym múp nhiều nước - làm tình cực đỉnh.

2.30 star(s) 6 Votes

Tạm Nghỉ Hương my - gái sinh viên - bym múp nhiều nước - làm tình cực đỉnh.

• Hương My
  • 29K
  • 2
  • 2.30 star(s) 6 Votes

Thông tin cơ bản

• Nghệ danh: Hương My
  • Năm sinh: 1997
  • Số điện thoại: 0566105045
  • Giá đi khách: 300k/shot
  • Đọc pass: so1
  • Khu vực: Ngã tư 550 dĩ an , Bình Dương
  • Giá KS/NN: 60k
  • Làm việc từ: 9h sáng đến 1h khuya
  • Dịch vụ:
Bảng Giá $
300kK
Điện Thoại
0566105045
Khu Vực HĐ
Ngã tư 550 dĩ an , Bình Dương
Đọc pass
so1
Giá KS/NN
60k
Năm sinh
1997
Nghệ danh
Hương My
Làm việc từ
9h sáng đến 1h khuya
H

Hương My

Mỹ Nhân
Ông bà ta có câu rảnh rỗi nó sinh nông nổi, nhưng nói đi nói lại nhiều khi cũng đâu phải mình tạo ra , thời buổi kinh tế khó khăn, việc không có , không trách mình được, thì mình quay sang trách đời, trách xã hội vậy. Chém thế thôi chứ từ bé tới giờ, đời nó chưa đẩy thì mình đã chủ động ngã mẹ nó rồi.

Vâng sau khi nhận phòng và tắm táp sạch sẽ, 15p sau thấy nhà cửa rung lên bần bật. Cửa chính của phòng bỗng nhiên bật ra, đèn bỗng nhiên bật sáng, trước mắt mình lồ lộ là 1 tiên nữ khả ái. Sói sợ hãi khép lép nấp vào góc tường, giọng khe khẽ vang lên như kiểu trai tân vừa bị bà già hiếp dâm.

Thôi em vào tắm đi rồi ra mình tâm sự tiếp. Em có cặp ngực to, hơi mềm, mặt mình cứ rúc vào cặp ngực của em ấy mà mâm mê, liếm láp, cấm bác nào liên tưởng đến cảnh vét máng đấy nhé.

Người em này mình dây, eo thon, mông thì bình thường, làn da khá là đẹp. Đang đê mê với em ấy thì tự dưng thấy nước ở đâu thấy ngập nửa chân giường, giật mình hoảng loạn định chạy đi sơ tán thì em ấy kéo mình lại ấn đầu vào cặp ngực của em ấy và nói: " anh ơi đừng sợ, hít tiếp đi, anh là khách đầu của em đó, nên nước của em nhiều lắm, anh có bơi cả buổi hôm nay cũng chả hết " không tin anh kiểm tra mà coi.

Tưởng em ấy nói đùa, mình thò bàn tay vào, giật mình vì thoáng cái nửa cánh tay mình thụt mẹ nó vào trong bím em ấy rồi , chả lẽ em ấy nói thật. Thôi thì dạo chuyện , tỉ tê đã xong, mình bảo em ấy thỏi kèn, lau súng cho mình để còn về cơ quan trả bài cho sếp. Thôi thì cái gì đến cũng phải đến, có ăn thì phải có ỉa, đã đến lúc súng đút vào nòng. Nước em ấy thì nhiều như mình nói ở trên rồi, bím thì cũng thuộc dạng được, còn bóp. Đời nó dậy rồi " Ngoan thì cái gì cũng có mà đã hư thì chả có cái đíu gì đâu "

Face: dễ thương đáng yêu, thật sự nếu trở về tuổi 18 thì em phải là 1 nàng kiều đẹp tuyệt sắc giai nhân.
V1: hệ cam to tròn, hơi mềm, bú mút xoa nắn thoải mái, có chiêu kẹp xúc xích bằng bánh bao rất đã.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt.
V3: tròn lẳn, cong mịn, tròn cao chắc chắn, mịn màn, chuẩn vòng 3 mình thích, doggy thì chấm hết
Service: Đúng chuẩn gái gọi, tình cảm chiều khách, chịu tâm sự với khách. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.
==> Gái Xinh em người hà nội mới vào Miền Nam sinh năm 97 ạ. Em cao 1m63 cân nặng 48ky. Em đi 300k 1xuat. 1h 500k 2xuat ạ. Em làm 9h sáng đến 1h khuya dạ mong DC các anh gần xa ghé ủng hộ em ạ

Đính kèm

146 KB · Lượt xem: 10,184
    114.1 KB · Lượt xem: 4,209
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Tìm Thêm

cave cave 400k bảo lộc cave bảo lộc cave huế cave tây ninh cô gái cum alo gái bán trinh bảo lộc gai binh dan gái dâm gai goi gái gọi 250k gái gọi 300k gái gọi 400k gái gọi 400k bảo lộc gái gọi 400k tây ninh gái gọi 500k gái gọi bảo lộc gái gọi bảo lộc lâm đồng gai goi ben cat gái gọi bến tre gai goi bien hoa gái gọi bình dân gái gọi bình dương vip 2k3 gai goi buon ma thuot gái gọi buôn mê gái gọi ca ve tây ninh 400k gái gọi cần thơ gai goi cao cap gái gọi cao lãnh gái gọi cave tây ninh gai goi da nang gái gọi dak lak gái gọi dâm gái gọi dĩ an gai goi gia lai gái gọi giá rẻ gái gọi hà nội gái gọi hải phòng gái gọi huế gái gọi huyện bảo lộc gái gọi huyện đức trọng gái gọi liên nghĩa đức trọng gái gọi mặt xinh gái gọi miền tây gái gọi mỹ tho gai goi nha trang gái gọi phan thiết gai goi pleiku gái gọi qua đêm sài gòn gái gọi quận 10 gai goi quan 8 gái gọi sài gòn gái gọi tân an gái gọi tan binh gái gọi quận tân bình gái gọi tân uyên gái gọi tây ninh gái gọi thành phố tây ninh gái gọi tiền giang gái gọi tỉnh tây ninh gai goi tp bao loc gái gọi tp huế gái gọi tp tây ninh gái gọi trà vinh gái gọi uy tín gái gọi xinh gia rẻ gái gọi đà nẵng gái gọi đêm bảo lộc gái gọi đêm tây ninh gái gọi đi đêm tây ninh gái gọi đức trọng gái gọi đức trọng lâm đồng gái làm tiền tây ninh gái tây ninh 400k gái tơ gái xinh gái xinh bảo lộc gái đi nhanh bảo lộc gái đi đêm bảo lộc gai35 gaicaocapbaoloc gaigoi gaigoi tây ninh gaigoi300k gaigoi400k gaigoibaoloc gaigoigiare gaigoiso1 gaigoitanbinh gaigoixinh gailamtienbaoloc gọi khách hàng may bay ba gia miền tây mình dây sinh viên tân bình tìm gái ngành tình cảm

Gái gọi số 1 tuyển tập gái gọi văn minh và lịch sự cho anh em checkerviet

• Danh sách các em hàng từ các trang gái gọi uy tín

Gaigoiso1 là website dành cho 18+ . TỔNG HỢP gái gọi từ các trang gái gọi uy tín mang đến cho anh em checker có 1 cuộc chơi thõa mãn, là nơi để anh em giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm đời sống tình dục .

• Quảng cáo choáng màn hình .

Gaigoiso1 là trang web giải trí lấy thông tin gái gọi miễn phí, chúng tôi luôn tìm thông tin mới để phục vụ bạn. Để duy trì site và cơm áo gạo tiền cho team nên chúng tôi bắt buộc phải treo quảng cáo.